![](https://cmedproducts.com/wp-content/uploads/2023/06/8.ท้องผูกมี-3-แบบนะรู้ยัง-150x150.jpg)
ทำไมของอร่อยถึงทำให้ตัวเราบวมตลอดเลย
ทำไมของอร่อยถึงทำให้ตัวเราบวมตลอดเลย
อันนั้นก็อร่อย อันโน้นก็อร่อย กินไปกินมาหันมาอีกทีพุงยื่นซะแล้ว! ฮือๆ เพราะอะไรกันนะของอร่อยถึงทำให้เราโอ้นเอาๆ แบบนี้ แล้วถ้าไม่อยากตัวบวมต้องอดของอร่อยพวกนี้เลยหรือ แค่คิดก็รู้สึกเซ็งแล้ว มาดูกันดีกว่าว่าทำไมของอร่อยๆ หวานๆ มันๆ ถึงทำให้เราดูเป็นเด็กโอ้น และทำให้เรารู้สึกหยุดกินไม่ได้กัน